Announcement

Collapse
No announcement yet.

Eacan A600II ของผมเสียงแตกหรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Eacan A600II ของผมเสียงแตกหรือป่าวครับ

ปิดกระทู้ครับ

Eacan A600II ของผม เวลาเปิดเพลง บางท่อนจะมีเสียงแตกๆอะครับ

เสียงที่แตกเป็นเสียงคนร้อง ผมนั่งฟังตั้งหลายรอบ มันแตกที่เดิม จังหวะเดิม แบบเดิมเปี๊ยบเลย

ผมสงสัยว่า เป็นที่เพลง หรือเป็นที่ลำโพงอะครับ

ปล. เพลงโหลดมาจากบิทอะครับ

พบสาเหตุแล้วครับ : เป็นที่เพลงครับ ผมลองโหลดเพลงเดิมมาฟังใหม่โดยโหลดจากเว็บอื่น

นั่งฟังไปเรื่อยๆ ลื่นหูครับ ไม่มีแตก แสดงว่าเป็นที่เพลง
    Last edited by kroeksit; 21 Apr 2011, 01:32:35.
Working...
X