Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่เซียร์ มีที่ซ่อมหูฟังมั้ยครับ หู nuforce ผม สงสัย สายขาดในนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่เซียร์ มีที่ซ่อมหูฟังมั้ยครับ หู nuforce ผม สงสัย สายขาดในนะครับ

รบกวนแจ้งชั้นด้วยก็ดีครับ จะได้ไปหาได้ง่ายๆ ไม่ค่อยมีเวลาครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ผมไม่รู้นะ แต่ขอแสดงความเห็นหน่อย

ซ่อมแล้วเค้าจะทำเหมือนเดิมหรือครับคนละวัสดุแหงๆ ถ้าแพงก็ส่งศุนย์ถึงจะเลยประกันแล้วแต่ยอมเสียดีกว่า ถ้าไม่แพงมากก็ซื้อใหม่ดีกว่าอะครับ^^

Comment

ขาดในผมแนะนำ brabbit ครับ

Comment

ขอบคุณครับ ^^

Comment

Working...
        X