Announcement

Collapse
No announcement yet.

edifier s550 ที่ร้านไหนมีของพร้อมขาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• edifier s550 ที่ร้านไหนมีของพร้อมขาย

edifier s550 ที่ร้านไหนมีของพร้อมขายบ้างครับ แบบไปถึงจ่ายเงินยกของกลับเลยไม่ต้องรอสั่งของ
    จากศูนย์

น่าจะยากครับ
    เพราะค่าตัวค่อนข้างสูงและขายได้น้อย สั่งศูนย์น่าจะเป็นคำตอบที่ง่ายกว่า เพราะที่ร้านไม่ต้องรับภาระค่าใช้จ่าย รวมถึงค่าที่ในการใช้เก็บ
    เพราะเปลืองพื้นที่ครับ และี่สำคัญไปแบกเองคนเดียวมันไม่ไหว เป็นผมสั่ง online ดีกว่า มีคนยกมาส่งให้ถึงหน้าบ้าน
    แต่ก็ต้องยอมแลกกับการที่ไม่ได้เช็คของก่อนซื้อ

Comment

Working...
    X