Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยากให้ผมเทสเสียง A600II บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยากให้ผมเทสเสียง A600II บ้างครับ

ใครอยากให้ผมเทสเสียง A600II บ้างครับ

ผมกะว่าคืนนี้จะเทสน่ะครับ เพราะว่าไม่รู้จะทำอะไร

ไฟล์ที่คิดว่าจะเอามาทดสอบก็ อยู่คนเดียว Instrumental FLAC 100% ครับ

หรือใครอยากให้เอาเพลงอื่นก็ว่ามาเลยครับ

ดีเหมือนกัน รออ่าน

Comment

Originally posted by vwv View Post
      ดีเหมือนกัน รออ่าน
      ผมกะว่าจะลงเป็นคลิปน่ะครับ แหะๆ ผมรีวิวไม่เป็นอะครับ ขอโทษด้วยนะครับ

Comment

จัดเต็ม รอชม

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
          จัดเต็ม รอชม
          แหม พี่พง ผมว่าจะลงดึกๆหน่อยอะครับ

พี่พงอยู่ถึงพี่โมงครับเนี่ย

Comment

Originally posted by kroeksit View Post
            แหม พี่พง ผมว่าจะลงดึกๆหน่อยอะครับ

พี่พงอยู่ถึงพี่โมงครับเนี่ย
            ผมรออยู่ครับ อย่าดึกมากนะครับ เดี๋ยวพ่อไล่ไปนอน --*

Comment

เสร็จแล้วครับ

แต่!!!!!!!!!!! เสียงดรอปแบบเสียหมาเลยครับ

เอาเป็นว่ารีวิวดีฟ่า

แต่กระผมรีวิวไม่เป็นอ่าาาา

ทำไงดีเนี่ย

Comment

Originally posted by kroeksit View Post
                เสร็จแล้วครับ

แต่!!!!!!!!!!! เสียงดรอปแบบเสียหมาเลยครับ

เอาเป็นว่ารีวิวดีฟ่า

แต่กระผมรีวิวไม่เป็นอ่าาาา

ทำไงดีเนี่ย
                ทำตามพี่ toruwa เลยครับ

Comment

งั้นเดี๋ยวพรุ้งนี้มารีวิวแล้วกันครับ

Comment

ปูเสื่อรอ...พกข้าวเหนียวมาด้วย

Comment

งั้นไปนอนละครับ โดนด่าละ เที่ยงคืน - -*

Comment

Working...
                      X