Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ ลำโพง แอม ซับ ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ ลำโพง แอม ซับ ทีครับ

ผม อยากได้ ลำโพง แอม ที่เเน่นๆ เบส หนักหน่อย เอามา ฟังเพลง งบ ประมาน 15000 ครับมีเเบบไหนนะนำเปล่าครับ

ไม่พอแยกชิ้น

Comment

ลำโพง Klipsch แอมป์มือสอง

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
        ไม่พอแยกชิ้น
        ลำโพง +แอมป์ พอได้อยู่
        ซับไม่ได้แน่นอน...555+

Comment

Originally posted by naraklive View Post
          ลำโพง Klipsch แอมป์มือสอง
          มันไม่ได้ซับอะสิครับ

Originally posted by tiger X-fi View Post
          ลำโพง +แอมป์ พอได้อยู่
          ซับไม่ได้แน่นอน...555+
          ตามนี้

Comment

ถ้าฟังเพลงเป็นหลัก เน้นเบส เอาคู่หน้าต้้งพื้นไปเลยครับ เป็นไปได้ให้หามือสองจะดีที่สุด ถ้าห้องเล็ก 4*4 อาจไม่ต้องเอาซับมาช่วย คุมเบสให้อยู่ก็พอ ซื้อวางหิ้งต้องซื้อขาตั้งดีๆ มาตั้งมันอีก เพิ่มอีกหน่อยเอาตั้งพื้นดีกว่า
            เก็บเงินอีกหน่อยครับ งบนี้กลัวจะไม่จบ ต้องเสียเงินเปลี่ยนกันอีกรอบ

Comment

เห็นด้วยทุกประการครับ

Originally posted by fluke1800 View Post
              ถ้าฟังเพลงเป็นหลัก เน้นเบส เอาคู่หน้าต้้งพื้นไปเลยครับ เป็นไปได้ให้หามือสองจะดีที่สุด ถ้าห้องเล็ก 4*4 อาจไม่ต้องเอาซับมาช่วย คุมเบสให้อยู่ก็พอ ซื้อวางหิ้งต้องซื้อขาตั้งดีๆ มาตั้งมันอีก เพิ่มอีกหน่อยเอาตั้งพื้นดีกว่า
              เก็บเงินอีกหน่อยครับ งบนี้กลัวจะไม่จบ ต้องเสียเงินเปลี่ยนกันอีกรอบ

Comment

รบ กวนต่อครับ หาก ผมมี เเอม เเล้ว จะหา ลำโพง กะ ซับ เเบบไหนดีครับ

Comment

Working...
                X