Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเนะนํา sound card ดูหนังหน่อยครับงบ+-5000นิดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเนะนํา sound card ดูหนังหน่อยครับงบ+-5000นิดหน่อยครับ

ขอที่ขายด้วยครับที่สั่งได้ด้วยนะรับเพราะอยู่เชียงใหม่

งบนี้ HDAV 1.3 Deluxe เท่านั้น

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
      งบนี้ HDAV 1.3 Deluxe เท่านั้น
      ขอมาแจมอีกกระทู้เลยครับ

แล้ว HDAV1.3 Delluxe นี่มีที่ไหนมีสินค้ามั่งอะครับ

ตอนนี้รอคอมแอนด์มอร์อยู่ HWH บอกว่าของขาดเป็นปีแล้ว T_T

ให้รอ titanium hd ยังมีโอกาสมากกว่า ตอนนี้ก็เลยหาลำโพงไว้รอซาวด์การ์ดก่อน

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
        ถูกต้องเลย รอมือสองในบอร์ดก็ได้ งบ สบายๆ

Comment

ถ้าเป็น Sound Card แนะนำตัวนี้เช่นกันครับ

อีกนิดนึง ลองดู AVR ถูก ๆ เผื่อไว้มั่งก็ดีครับ ถ้าจะเอามาดูหนัง

ผมว่าคุ้มค่ากว่า Sound Card ครับ

Comment

HDAV 1.3 Deluxe ผมเคยไปถามที่ฮาร์ดแวร์เฮ้าเค้าบอกสั่งได้น๊ะคับ

Comment

ถ้าไม่มีของก็สั่งจากต่างประเทศเลย ลงทุนหน่อย

Comment

Working...
              X