Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหูฟัง เล่นเกม ดูหนัง งบ 4000 บาทครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหูฟัง เล่นเกม ดูหนัง งบ 4000 บาทครับ

ช่วยแนะนำหูฟัง เล่นเกม ดูหนัง งบ 4000 บาทครับ
    พอจะมีตัวไหนแจ่มๆบ้างครับเบสหนักๆรองรับ 5.1 ได้ก็ยิ่งดีครับ

ดันครับ

Comment

http://www.*****************/web/287...nd4real-gamer/
      3000หน่อยๆครับ เล่นเกมแยกทิศทาง+ระยะได้ดี ดูหนังก็โอครับ 3000หน่อยๆเอง

Comment

แนะนำ logitec G35 อีกตัว เสียงใช้ได้ ไม่ต้องพึ่งซาวการ์ด (เป็น USB)
        ตอนขายยังเสียดายอยู่เลย

ยังไงเพิ่มงบลองดู ultrasone 750 อีกตัว เสียงดีใช้ได้เลยครับ

Comment

Kave กับ G35 น่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดในตอนนี้ครับ หรือท่านจะลองของใหม่ๆอย่าง Plantronics Gamecom 7.1 ก็ได้ครับ

ปล.แต่ G35 กับ Plantronics นี่ 7.1 จำลองครับ
          Last edited by Yoshitsune; 10 May 2011, 21:44:42.

Comment

Kave ครับ 5.1 แท้ เสียงมาตามของแต่ละ ch เลยครับ ไม่มีหลอนหรือแยกไม่ออกแน่นอนครับ

ปล. Kave ถูกสุดใน 3 ตัวที่ว่ามานี้ครับ 3100 เองครับตอนนี้ ร้าน envi

Comment

KAVE ครับ แต่ระวังเสียงหลบ แค่นั้น บางครั้งมีอาการเสียงหลบครับ แต่เรื่อง Chaneal แยก ผมยอมรับว่าแยกแม่นครับ

บางครั้งผมใช้เสียงยิงทะลุเอาครับ ฟังดูเว่อร์มาก แต่ขอให้ท่านได้ลองกับ Sound ที่เทพๆหน่อยซักตัว ท่านจะเข้าใจว่าที่ผมพูด

"ไม่ได้เกินจริงแต่อย่างใด"

ส่วนเรื่องเบส บอกตรงๆครับ KAVE กับ Sound ดีๆ เบสก็หนักเอาการครับ แต่มันไม่เป็นลูกๆ เหมือนพวก Audiophlie อ่ะ

Comment

Working...
              X