Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟังมีปัญหาครับช่วยดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟังมีปัญหาครับช่วยดูให้หน่อยครับ

หูฟังรุ่น Roccat Kave เวลาใส่ไว้เฉยๆไม่ได้เปิดอะไรฟังมันมีเสียงอะไรไม่รู้อะครับ
    ซ่าๆ ไม่ทราบว่าปกติไหมครับ

ลองเอาไปเปีดฟังกับพวกเครื่องเล่นเพลย์เยอร์แบบต่างๆดูคับว่าเป็นไหม

Comment

เห็นบางคนเสียบกับคอมจะมีเสียงรบกวนด้วยน่ะครับ

แต่เสียบกับพวก DAC นี้เงียบสงัดเลย

ลองกับ Player portable ดุด้วยก็ดีครับอย่างที่คุณ Yoshitsune ว่า

Comment

ลองเสียงกับ player ถ้าไม่หาย อาจจะมีจุดบัดกรีในหูฟังไม่แน่น

Comment

ซาวน์ดออนบอร์ดป่ะเนี้ย

Comment

Working...
          X