Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ headphone แบบครอบหัวหน่อยครับ : }}}}}}}}}}}

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ headphone แบบครอบหัวหน่อยครับ : }}}}}}}}}}}

คือมีงบไม่เกิน 1500 ครับ
    จะฝากเพื่อนที่ไม่เวิร์คหิ้วมา เพื่อนอยู่ที่ เวอร์จิเนียร์ จะหายากไหมครับ พี่ๆมีร้านไหนแนะนำหน่อยนะครับ

อยากได้เสียงใสๆ แต่ไม่บาดหู และก็เบสตึบๆ เหมือน set up เพลงนี้อะคับ

http://www.youtube.com/user/7680joe#p/u/2/BgzsuzfLkHY

-ถ้าได้สวยด้วยก็แจ๋วเลยคับ แหะๆ

ขอบคุณค๊าบบบบ

ดันๆ

Comment

++++++++

Comment

----

Comment

+++

Comment

....

Comment

-----------

Comment

++

Comment

ลองดู Sennheiser HD202 จร้า

Comment

OKER X-95 & OKER U945 เบสแน่นมาก

x95 ราคา พันห้า ,u945 600 กว่าบาท

Comment

ง่ายมากครับ
                      ไปร้านขายหูฟัง แนะนำมั่นคงครับ มีให้ลองเยอะ
                      เข้าไปบอกพี่เขาเลย งบ 1500 มีตัวไหนบ้างคับ ชอบเสียงแบบนี้ๆๆๆๆๆๆ
                      เดี๋ยวพวกพี่ๆเค้าก็หยิมมาให้ท่านลองแล้วครับ ชอบตัวไหนก็หยับกลับบ้าน

Comment

Working...
                      X