Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ amp ดูหนังกับลำโพงชุดนี้ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ amp ดูหนังกับลำโพงชุดนี้ที่ครับ

พอดีมีลำโพงเก่าๆอยู่ชุดนึงเป็นแบบหนีบ

เซอร์ราวมีค่า
    impedance 6 โอมส์
    powerhandling 50-100 w
    ferqrange 10000-25000 Hz

front ดอกประมาณ6.5นิ้ว
    impedance 6 โอมส์
    powerhandling 50-100 w
    ferqrange 25000-25000 Hz
    crossovernetwork 12db

มีงบอยู่1 หมื่น หาแอมส์ดูหนังมันๆสักตัวครับ

1.สงสัียว่าซื้อแอมส์มาขับมันจะคุ้มไหมครับ เพราะเป็นลำโพงจีนแดง
    2.หรือซื้อพวก home in box ดีกว่าไหม

ถ้าอนาคตคิดจะเปลี่ยนลำโพง
    ผมว่าเก็บเงินซื้อ inthebox ไปเลยดีกว่า เพิ่มอีกไม่เยอะ
    หรือลองหามือสองก็ได้

Comment

ขอบคุณครับ งั้นท่านช่วยรบกวนเลือก home in box เสียงดีๆสักตัวได้ไหมครับ ขอราคาไม่ 13000 ก็ดีครับ
      เอาดูหนังอย่างเดียวครับ ห้องขนาด 3.5*3.5 ครับ

Comment

ยี่ห้อ O..... ครับ รองรับ HD ราคาถูก

Comment

Originally posted by skinhead View Post
          ขอบคุณครับ งั้นท่านช่วยรบกวนเลือก home in box เสียงดีๆสักตัวได้ไหมครับ ขอราคาไม่ 13000 ก็ดีครับ
          เอาดูหนังอย่างเดียวครับ ห้องขนาด 3.5*3.5 ครับ
          งบนี้คุ้มสุดก็ต้อง Onkyo Hts3400
          http://www.piyanas.com/showroom/en/p...category_id=17
          หาฟังไม่ยาก ไปลองฟังก่อนนะครับ จะให้ดีให้ลองฟังเพลงดูว่าชอบมั้ย ผมว่าดูหนังมัน OK อยู่แล้ว

Comment

Working...
          X