Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus Xonar Essence STX ที่ HWH มีจำหน่ายแล้วนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus Xonar Essence STX ที่ HWH มีจำหน่ายแล้วนะครับ

วันนี้ไปเดินหาซื้อจอที่ HWH ซีคอน ชั้นใต้ดิน พอดีไปเห็น STX 1 ตัวที่ตู้ เลยถามราคากับพนักงานขาย ค่าตัวจ่ายเงินสดอยู่ที่ 4,480 บาท เลยจัดการสอยเลย

แจ้งข่าวสำหรับคนที่สนใจ หรือกำลังหาอยู่ ลองเข้าไปดูที่ HWH สาขาใกล้บ้านท่านดูครับ

ราคาดี

Comment

รูป Xonar Essence STX

ส่วนจอไปได้จากร้านอื่น
      LG LED 18.5 นิ้ว ราคา 3,290 บาท

Comment

อยากมีเงินไปซื้อกับเขาบ้าง

ชอบ ASUS อะ

Comment

Originally posted by IBM User View Post
          วันนี้ไปเดินหาซื้อจอที่ HWH ซีคอน ชั้นใต้ดิน พอดีไปเห็น STX 1 ตัวที่ตู้ เลยถามราคากับพนักงานขาย ค่าตัวจ่ายเงินสดอยู่ที่ 4,480 บาท เลยจัดการสอยเลย

แจ้งข่าวสำหรับคนที่สนใจ หรือกำลังหาอยู่ ลองเข้าไปดูที่ HWH สาขาใกล้บ้านท่านดูครับ
          STX เดิมๆเสียงเทียบกับ DS + OPA2107AP ***งกันหลายขุมไหมครับพี่....

Comment

น่าสน วันนี้ผมก็มองดูที่พันทิพย์ กับไม่มีของซะงั้น
            ถ้ามีสงสัยจะโดน

Comment

Originally posted by e20zei View Post
              STX เดิมๆเสียงเทียบกับ DS + OPA2107AP ***งกันหลายขุมไหมครับพี่....
              ซื้อมาวันนี้ยังไม่เสียบลงเคสเลยครับ

ที่ผมใช้อยู่ DS + OPA2107AP ก็โอเคเลยละครับ

ตอนแรกว่าจะไม่ซื้อ Sound card เพิ่มแล้ว เพราะพอใจกับ D2 กับ DS แล้ว แต่เจอ STX ของใหม่ (ตัวนี้สก็อตเท็ปใสยังไม่โดนปาดด้วยคัตเตอร์เลยครับ) ราคา 4,480 บาทเข้า กิเลศเลยพุ่ง เพราะเห็นในห้องซื้อขาย ของใหม่ขายกันอยู่ 5,200 - 5,500 บาท

Originally posted by phiphob View Post
              น่าสน วันนี้ผมก็มองดูที่พันทิพย์ กับไม่มีของซะงั้น
              ถ้ามีสงสัยจะโดน
              ตัวนี้เป็น Pci-ex ตรงกับความต้องการท่าน phiphob พอดี แถมราคายังโดนอีกครับ

Comment

แล้ว ST ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by IBM User View Post
                  ซื้อมาวันนี้ยังไม่เสียบลงเคสเลยครับ

ที่ผมใช้อยู่ DS + OPA2107AP ก็โอเคเลยละครับ

ตอนแรกว่าจะไม่ซื้อ Sound card เพิ่มแล้ว เพราะพอใจกับ D2 กับ DS แล้ว แต่เจอ STX ของใหม่ (ตัวนี้สก็อตเท็ปใสยังไม่โดนปาดด้วยคัตเตอร์เลยครับ) ราคา 4,480 บาทเข้า กิเลศเลยพุ่ง เพราะเห็นในห้องซื้อขาย ของใหม่ขายกันอยู่ 5,200 - 5,500 บาท
                  อย่าว่าแต่พี่เลยครับ ผมเจอผมก็พุ่งครับ .... ราคานี้เห็นแล้วก็อยากได้เลยเนี้ย ...

แต่ช่วงนี้ผมต้องงดทุกอย่าง เพราะอยู่ในช่วงเทศกาลกินแกลบอยู่อ่ะครับ

+ comก็มีอยู่แค่ 2 เครื่อง ใส่ X-FI Elite pro ไปเครื่อง อีกเครื่องก็ DS เหมือนพี่อ่ะครับ

ถึงเอามาอีกตัวก็ไม่รู้ว่าจะใส่กับเครื่องไหนเหมือนกัน แต่ถ้ามีผมงบแล้วเจอราคานี้ผมก็คงซื้อเก็บเหมือนกันครับ

ยังไงถ้าพี่ลองแล้วพี่ก็เขามาบอกกันบ้างเนอะ ว่าเป็นยังไงบ้างอ่ะครับ.... ^^

Comment

มีตัวเดียว หรือยังมีอีกครับ รอ st กับคุณแบ๊งอยู่ ยังไม่ได้
                    หรือหาเวลาแวบเข้า กทม ไปสอยมาสะสมดี หุหุ

Comment

คุณตั้มก็ปล่อย ds แล้วสอย stx เลยสิคับ ราคานี้ถูกมากๆ
                      ราคานี้อยากพุ่งเหมือนกัน แต่ titanium hd ก็ดีอยู่แล้ว รอ essence one ทีเดียวเลยดีกว่า

Comment

คิดถึงเสียงจ้าว STX จัง เสียงดีมาก

Comment

Originally posted by milestone View Post
                          แล้ว ST ราคาเท่าไหร่ครับ
                          ไม่ได้ถามกับพนักงานขายเลยครับ แต่คิดว่าอาจจะมีก็ได้ครับ

เข้าไปดูในเว็บ HWH ไม่มีราคาทั้ง STX และ ST สงสัยยังไม่อัพเดทมั้งครับ

คงต้องโทรถาม HWH ครับ

Originally posted by e20zei View Post
                          อย่าว่าแต่พี่เลยครับ ผมเจอผมก็พุ่งครับ .... ราคานี้เห็นแล้วก็อยากได้เลยเนี้ย ...

แต่ช่วงนี้ผมต้องงดทุกอย่าง เพราะอยู่ในช่วงเทศกาลกินแกลบอยู่อ่ะครับ

+ comก็มีอยู่แค่ 2 เครื่อง ใส่ X-FI Elite pro ไปเครื่อง อีกเครื่องก็ DS เหมือนพี่อ่ะครับ

ถึงเอามาอีกตัวก็ไม่รู้ว่าจะใส่กับเครื่องไหนเหมือนกัน แต่ถ้ามีผมงบแล้วเจอราคานี้ผมก็คงซื้อเก็บเหมือนกันครับ

ยังไงถ้าพี่ลองแล้วพี่ก็เขามาบอกกันบ้างเนอะ ว่าเป็นยังไงบ้างอ่ะครับ.... ^^
                          ครับ ^^

Originally posted by prapharn View Post
                          มีตัวเดียว หรือยังมีอีกครับ รอ st กับคุณแบ๊งอยู่ ยังไม่ได้
                          หรือหาเวลาแวบเข้า กทม ไปสอยมาสะสมดี หุหุ
                          สาขาที่ผมไปซื้อ มีอยู่ตัวเดียวในตู้ครับ แต่ปกติ HWH สามารถ order ได้ครับ ถ้ามีของอยู่ที่ศูนย์ใหญ่ หรือสาขาอื่น รอประมาณ 2-3 วันครับ

Comment

Originally posted by i-[BuFF] View Post
                            คุณตั้มก็ปล่อย ds แล้วสอย stx เลยสิคับ ราคานี้ถูกมากๆ
                            ราคานี้อยากพุ่งเหมือนกัน แต่ titanium hd ก็ดีอยู่แล้ว รอ essence one ทีเดียวเลยดีกว่า

ก็อยากอยู่อ่ะครับคุณหมี แต่ช่วงนี้การเงินสะดุดอ่ะครับ เนื่องจากงานที่ผมลงมาทำที่เคยได้คุยกันงวดก่อน

ตอนนี้ยังไม่เรียบร้อยเลยครับ เงินเลย ออก อย่างเดียว ไม่มีเข้ามาให้เก็บเข้ากระเป๋าเลยบ้างเลยครับ T^T

ช่วงนี้ เลยต้องใช้สอยอย่างประหยัดหน่อยครับ .........

อิอิ

Comment

รอปล่อยของก่อน อิอิ

Comment

Working...
                              X