Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา ซื้อ/ซ่อม/รีโมท ได้ที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หา ซื้อ/ซ่อม/รีโมท ได้ที่ไหนบ้างครับ

เป็นรีโมทของ Onkyo3100 รุ่นรีโมท(RC-646S) ปุ่มมันเสียปุ่ม Vol+ นะครับ ซึ่งปุ่มนี้สำคัญมาก ๆ ผมดู ๆ อยู่อยากจะเพิ่มลดก็ต้องไปที่ตัวเครื่องซึ่งก็ขี้เกียจเหมือนกันนะครับ โทรไปที่ 0 ก็บอกว่าไม่รับซ่อมและตัวนี้ไม่มีขาย เอาไปซ่อมที่ร้านที่พันทิพย์เขาก็ซ่อมไม่ได้บอกว่าลายหมด ถ้าท่านใดมีขาย หรือรู้ร้านซ่อมดี ๆ มีตัวนี้ขายบอกหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ
Working...
X