Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากขอคำแนะนำหน่อยว่าทำอะไรเพิ่มดีกลับs750 , x-fi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากขอคำแนะนำหน่อยว่าทำอะไรเพิ่มดีกลับs750 , x-fi

สวัดดีครับพอดีใช่ s750+x-fi xtream

กำลังคิดว่า

ระหว่างเปลี่ยนสายลำโพง ยกเซ็ต7เส้น (ก็หลายเมตรอยู่)

รึเอา soundcard ไปโมกับพี่ในนี้

อันไหนจะเห็นผลดีกว่ากันค้าบบ

+ผมจะถามว่า ไอ้สายจากลำโพงเข้าคอมอะ มันเปลี่ยนได้ไหม เพราะไม่แน่ใจว่าร้านทำแบบนี้ได้ไหม = =; ที่3หัวจากลำโพงเข้าคอมอะค้าบบ

แนะนำแนวทางหน่อยครับ

โม opamp เห็นผลชัดเจนกว่า ผมก็กำลังจะเปลี่ยน opamp เหมือนกัน ตอนนี้ใช้ x fi titanium hd กำลังหาข้อมูล opamp อยู่เหมือนกัน

Comment

Working...
    X