Announcement

Collapse
No announcement yet.

บันทึกเสียงจากเทป ลง คอม ครับขอคำแนะนำลดเสียงรอบกวน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บันทึกเสียงจากเทป ลง คอม ครับขอคำแนะนำลดเสียงรอบกวน

มีม้วนเทปเก่าครับ อัดจากเทปใบ้เก่าๆ ผ่านมิ๊กเก่าๆ ซาวด์การ์ด audigy 2 zs platinum ใช้โปรแกรมอัดที่เขาให้มากับซาวน์การ์ดเข้่าทางช่อง ไลน์อิน เสียงมันมีเสียงฉี่ๆ ส่วนนึงคงมาจากม้วนที่เก่าๆน่ะครับ หัวเทปก็ล้างแล้ว สายดินก็ต่อนะ เีพียงแต่ผม อยากให้เสียงรบกวนมันน้อยลงอีกเท่าที่จะทำได้ พอจะมีคำแนะนำไหมครับ ว่าควรปรับเปลี่ยนอะไีรได้บ้าง
Working...
X