Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อลำโพงครับต่อกับคอมครับ ระหว่าง Bose MusicMonitor กับ SWANS M50W ชี้แนะด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อลำโพงครับต่อกับคอมครับ ระหว่าง Bose MusicMonitor กับ SWANS M50W ชี้แนะด้วยครับ

ฟังเพลงเป็นส่วนใหญ่ครับ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ดัน น น + + +

Comment

ลองฟังสิครับ

Comment

อยากได้ 2.0 หรือ 2.1 ล่ะ

Comment

ต้องลองไปฟังดูครับ ว่าเป็นเสียงที่เราชอบไหม หาเพลงที่ฟังไปทดสอบครับ

Comment

ชอบ BOSE """ไม่เคยฟังแต่ชอบ โดยธรรมชาติ

Comment

ผมสั่งไปตัวหนึ่งแล้ว swan m50w อ่านดูใน web เห็นชมกันมากเลย แต่ไม่รู้ว่าเสียงดีหรือเปล่า แต่ชอบที่สวยและอยากลองครับ
              ว่าเสียงดีเหมือนกับที่คนชมกันนักหรือเปล่า แต่ที่แน่ๆถูกกว่า Bose MusicMonitor ครับ

Comment

ลองเองน่าจะดีที่สุด 2 ตัวนี้ ราคาขายต่อไม่น่าจะตกเยอะ
                หักไปนิดหน่อย แลกกับการได้ลองได้รู้ ก็น่าจะเข้าท่า

Comment

Working...
                X