Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามนิดนึงคับ 2.0 ระหว่าง Sonic gear X2 VS Creative T12 อันไหนเสียงดีกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามนิดนึงคับ 2.0 ระหว่าง Sonic gear X2 VS Creative T12 อันไหนเสียงดีกว่ากันคับ

เอาฟังเพลง50 ดูหนัง30 เกม20 คับ
    ขอบคุณไว้ล่วงหน้าคับ ( :

Sonic gear X2 ครับ

Comment

เชียร์ X2 ครับ

Comment

ดูหนังกับเล่นเกมส์ ระบบ 2.0 มันไม่ได้อารมณ์เลยนะครับ ... ดูเป็น 2.1 จะไม่ดีกว่าเหรอ ...
        แต่ถ้าตามตัวเลือกก็เชียร์ X2 ครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านคับ ( :

Comment

T12 เก็บไปดีกว่าครับ

Comment

แล้วถ้า T20 อ่ะคับ

Comment

T20 ใช้อยู่ กิน 2 ตัวข้างบนขาด ดูหนังได้ ฟังเพลง oK x2 เสียงนุ่มๆ

Comment

Working...
                X