Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำที มีงบ5พัน-6พัน เล่น CD-Player หรือถอย Sound card ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำที มีงบ5พัน-6พัน เล่น CD-Player หรือถอย Sound card ดีครับ

เล่น CD-Player หรือถอย Sound card ดีครับ ผมมีแอมป์ pioneer ตัวนึงจะมาต่อฟังเพลงเห็นห้องมือสองมีCD-Player ขายประมาณนี้ ร้านมือ 2 แถวบ้านก็มี ราคาประมาณ 5พัน-7พัน หรือเล่น Sound card ดีประมาณพวก ASUS Xonar นี่ พอจะสู้พวกCD-Player ได้ไหม

ปล.ผมฟังเพลงทุกแนว ลูกทุ่ง ยัน สากล

งบประมาณนี้ ซื้อ usb dac ดีกว่าครับ zero-dac , superpro 707 , karat คุ้มกว่าครับไม่เกินงบด้วย

Comment

Originally posted by JO View Post
      งบประมาณนี้ ซื้อ usb dac ดีกว่าครับ zero-dac , superpro 707 , karat คุ้มกว่าครับไม่เกินงบด้วย

Comment

ขอบคุณครับ ว่าแต่จะซื้อได้ที่ไหนครับ

Comment

ในห้องไฮไฟมีขายเพียบเลยครับ ไม่งั้นลองเสิร์จหาในกูเกิลดู ชอบรุ่นไหนยี่ห้อไหนจัดตามกำลังที่มีเลยครับ

Comment

Working...
          X