Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพง 2.1ch หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพง 2.1ch หน่อยครับ

ช่วยเลือกหน่อยครับ เอาตามคุณภาพอันไหนแจ่มสุด ไม่คิดเรื่องราคา

creative Inspire S2
    creative Inspire T3130
    creative Inspire T3100
    creative Inspire T3200
    creativeเห็นที่ jinan ฟอร์จูน ลดเยอะพอดี
    MICROLAB M700U

หรือมีตัวอื่นที่ราคาไม่เกิน 2000 บาท ก็แนะนำได้นะครับ
    ใช้ดูหนัง ฟังเพลงทั่วๆไป เสียงใสๆ มีตึบๆบ้าง ... ขอบคุณครับ
    Last edited by ariwaa; 22 Jun 2011, 01:21:54.

Swan M50

Comment

อยากได้ของดี ราคาถูก โทรไปสั่ง jinan i-trigue 3300 /3400 ตัวละ 900 ค่าส่ง 120 วันรุ่งขึ้นของถึงบ้าน สภาพค่อนข้างดี

Comment

jinan i-trigue 3300 ทำไมในเว็บมัน 1800 อะครับ ผมม งง

Comment

โทรไปถามเบอร์แรกในเวปเลย คอนเิฟิร์ม 900

Comment

จะเน้นตึบๆๆ ลองพวกตู้ซับพวกแบบในรถยนต์ สัก 8,10 นิ้ว ดูไหมครับผมว่าน่าจะจบดี (อาจเกินงบ)
            เพราะเท่าที่ลองฟังมาแบบพวกที่ท่านว่ามา ไม่เคยเจอตัวไหนที่ตึบๆสะใจ สักตัว
            Last edited by golfzaa; 22 Jun 2011, 01:49:01.

Comment

Enzo 500

Comment

อยากได้เบสต้องดูพวก 2.1 ครับ
                Enzo 500
                Eancan A-500

Comment

ตึบๆนิดหน่อยครับ แบบบางครั้งตึบๆ ไม่ตึบบ่อย

แล้วถ้าเอาเฉพาะข้างบนนี่ที่ผมถามไปนี่อันไหนแจ่มสุดครับโดยรวมๆแล้ว

ขอถามอีกนิดนะครับ ไอ 40Hz-140Hz นี่มันคืออะไรครับ ...แล่วแบบไหนจะดี <40 hz > /<140 > /ช่วง***งกันมากๆ หรือใกล้มากๆยิ่งดี ครับ
                  และช่วงที่ดีๆนี่มันจะเท่าไหร่ครับ ...
                  Last edited by ariwaa; 22 Jun 2011, 18:56:15.

Comment

ราคาไม่เกิน 1500 บาท ยี้ห้ออะไรครับ พี่ชายจะซื้อไปฟังเพลงเล่นๆ ขอยี้ห้อเทพ นิดๆ

Comment

ลังเลไปหมดแล้ว ชักจะเลือกไม่ถูกแล้วครับ ...

Comment

Working...
                      X