Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 5000 อยากอัพลำโพงจาก 2.1 ให้เป็น 5.1 หรือ 7.1 ลายระเอียดด้านในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 5000 อยากอัพลำโพงจาก 2.1 ให้เป็น 5.1 หรือ 7.1 ลายระเอียดด้านในครับ

งบ 5000 ทำยังไงก็ได้ให้ได้ เสียง 5.1หรือ7.1 มี saag 82S อยุ่แล้ว เอาไว้ดูหนังครับ

Originally posted by tanachaihp View Post
    งบ 5000 ทำยังไงก็ได้ให้ได้ เสียง 5.1หรือ7.1 มี saag 82S อยุ่แล้ว เอาไว้ดูหนังครับ
    อัพไปเล่นตัวใหม่แทนครับ

ถ้าจะอัพจริงๆ แนะนำ Microlab X15 ครับ งบไม่เกิน 5000

ตัวนี้ดอกซับ หรือเบส ยิงลงพื้นครับ ทำให้กระหึ่มมากกว่าดอกที่ยิงออกข้างหน้า

ข้อมูลของไอ้ตัวที่ว่าครับ

http://www.snpspeaker.com/index.php?...article&id=266

รอพี่ๆมาต่อครับ

Comment

นั้นแนะนำที่เสียง 7.1 เลยครับ ขอหลายๆครับ

Comment

งบ 5000 เน้นดูหนัง จัด X15 ไปครับ ^_^

Comment

Originally posted by tanachaihp View Post
          นั้นแนะนำที่เสียง 7.1 เลยครับ ขอหลายๆครับ
          ตอนนี้ 7.1 ยังไม่ค่อยมีออกมาน่ะครับ ส่วนใหญ่สูงสุดที่ 5.1

7.1 ที่เห็นมีแต่ Creative อะครับ

Comment

ใช้ซาวการ์ดไรอยู่เหรอ จขกท.

Comment

7.1 น่ะมีออกมาแล้ว แต่มันไม่จำเป็น แนะนำ X15 อีกเสียง

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
                7.1 น่ะมีออกมาแล้ว แต่มันไม่จำเป็น แนะนำ X15 อีกเสียง
                X15ครับ +1
                เคยใช้ ดูหนังสุดๆไปเลย^^"

Comment

Working...
                X