Announcement

Collapse
No announcement yet.

System error กรุณาช่วยด่วนๆ ครับจะทำงานส่งวันนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• System error กรุณาช่วยด่วนๆ ครับจะทำงานส่งวันนี้

ขอคำแนะนำปัญหา system error ด่วนๆๆครับ

บูต Windows (xp pack 2)ไม่ผ่าน หน้าจอสีดำ ปรากฏคำว่า "Isass.exe - System error "และ "Object Name not found" ต้องทำการแก้ไขยังไงหรือว่าเกิดจากอะไร ช่วยตอบทีครับ

System error กรุณาช่วยด่วนๆๆด้วยครับ รีบทำงานส่งวันนี้ครับ

[ขอคำแนะนำปัญหา system error ด่วนๆๆครับ
    เครื่องบูต Windows ไม่ผ่าน หน้าจอสีดำ ปรากฏคำว่า "Isass.exe - System error "และ "Object Name not found" ต้องทำการแก้ไขยังไงหรือว่าเกิดจากอะไร ช่วยตอบทีครับ

Comment

เครื่องเพิ่งลง หรือ ใช้มานานแล้ว แต่ให้เดา น่าจะเกิดจาก ไฟล์ติดไวรัส แล้ว โปรแกรมมันลบออกไป แนวทางแก้ไข คือ ลงวินโดว์แบบรีแพร์ คิดว่าอาการดังกล่าวน่าจะหายไป ยังไง รอคนอื่นมาตอบอีกทีครับ

Comment

ถ้าข้อมูลสำคัญและด่วนจริงๆ ให้นำhddไปต่อกับเครื่องอื่น แล้วใช้เครื่องอื่นทำไปก่อนครับ แต่เครื่องนั้นน่าจะมีแอนตี้ไวรัสดีๆด้วยครับ

Comment

Working...
        X