Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโชว์ Rare item กันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาโชว์ Rare item กันครับ

อยากเห็น Rare item ของแต่ละท่านที่มีไว้ในครอบครอง

ผมมี1ชิ้น

ฮ่าๆๆ ผม rare หมดเลยเพราะไม่มีขายซักตัว

Comment

Originally posted by fenderfree View Post
      ฮ่าๆๆ ผม rare หมดเลยเพราะไม่มีขายซักตัว
      อยากให้ท่านเอา แอมป์ ลงเคสให้เหมือนกัน แต่อยากได้เล็กๆ ใส่ลงในช่อง ซีดี ต่อไฟจาก เพาเวอร์ซัพพลาย 12v

Comment

ผมมีดอก JBL ของ 10 กว่าปีที่แล้ว 6 นิ้ว 2 ตัวครับ

ส่วนรูปเดี๋ยวว่างๆจะมาลงครับ

Comment

ลำโพงกากๆ ที่ผมทำเอง ( และที่ไช้อยู่ทุกวันนี้ ) มั้ง

ไม่แรร์ แค่มันมีตัวเดียวในโลก

Comment

medium rare ได้มะ

Comment

Originally posted by fenderfree View Post
              ทำเอง ว่างั้น (ครับ) 555+

Comment

medium rare ได้มะ

น่ากิน แล้วเสียงดีมั๊ย อิอิอิ

Comment

ค้นรูปแปบครับ ^^ ของผม rare แน่นอน

edit : Logitech Z-2300 ครับ

Comment

Originally posted by chicky4u View Post
                    ค้นรูปแปบครับ ^^ ของผม rare แน่นอน
                    รอชมครับ

Comment

ร้านไหนเนี่ย
                      โชคดีจังมาเปิดตอนดึกๆ และวันนี้อัดอาหารมาพึกแล้ว ไม่งั้นหวิวอีก...
                      หลังๆนี่ชอบสั่งแบบให้เกือบจะสุกจริงๆ คือมากกว่ามีเดียมเวลอีก
                      เพราะเคยกินอยู่ทีนึงหั่นๆไปมีเลือดออกมาบนจาน...เอ่อคิดในใจ เราคงไม่ซดน้ำนั่น และคิดอีกว่านี่ตูเป็นแดร็กคูล่า หรือคนป่าอ่ะป่ะ ต้องมากินของดิบๆ
                      ซาชิมิก็เหมือนกัน จ่ายก็เยอะ ได้ของดิบ เหมือนขาดทุนอิอิ บางทีมีเลือดด้วย ยิ่งสั่งแบบหลายๆชิ้นกับอย่างอื่นด้วย พอกินจนอิ่ม แล้วมันเหลือชิ้นที่ฉ่ำๆโอ้ว...

Comment

^
                        ^
                        หิวครับ แกล้งกันชัดๆ เอารูปของกินมาให้ดูตอนดึกๆ

Comment

ยั่วผมไม่ได้หรอก....ผมไม่กินเนื้อ...555+

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
                            ยั่วผมไม่ได้หรอก....ผมไม่กินเนื้อ...555+
                            ข้างบนน่าจะเป็น เนื้อแกะมั้งครับ

Comment

เฉลย ร้าน NY steak ครับ
                              2รูปเนื้อ อีก2รูปเป็นเนื้อแกะครับ
                              ร้านนี้ทำดีมากครับพี่น่ารัก แทบไม่มีเลือดออกมาเลยครับ
                              เค้ารักษาคุณภาพเนื้อได้ดีมากครับ
                              แต่ราคา......
                              พอดีได้ Voucher ไว้กินฟรีมาน่ะครับ ^^

Comment

Working...
                              X