Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหนยังมี Dts decoder ขายอยู่อีกบ้างไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหนยังมี Dts decoder ขายอยู่อีกบ้างไหมครับ

ผมหาที่ร้าน digilife ก็ไม่มี เห็นเค้าว่าบริษัทฯ ที่ทำ ปิดไปแล้ว อย่างนี้หาตัวไหนใช้แทนได้ครับ จะเอาลำโพงคอมฯ 5.1 มาต่อกับ HDplayer หน่อยครับ

---------------------
    หรือใครไม่ได้ใช้ เสนอขายผมก็ได้นะครับ pm แจ้งราคาแล้วก็สภาพ มาด้วยละกันครับ

ขอบคุณครับ

เซียร์รังสิต ครับเห็นมีอยู่

Comment

Originally posted by ProM0nkey View Post
      เซียร์รังสิต ครับเห็นมีอยู่
      ร้านไหนครับ...จะได้รีบแวะไป

Comment

เดินเข้าไปขึ้นบันได้เลื่อนไป1ชั้น ครับ บริเวณ ที่ ขาย hd palyer เยอะๆๆ ครับลองเดินถามดูครับ

Comment

ลองไปถามร้าน incom2000ครับชั้นสองเดินเข้าไปทางซ้ายมือด้านหลังห้าง เป็นร้านขาย hd player
          แต่ผมว่าหาเล่น AVR มือสองดีกว่า ครับ คุ้มกว่ามากมาย อย่างของผม HK155 ร้านปิยนัสตีราคาให้ไม่ถึง 4พัน ถูกโครตถ้าเทียบกับ Dts decoder

Comment

Working...
          X