Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนกรุณา ลงdriver ครบแล้วแต่ไม่มีเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนกรุณา ลงdriver ครบแล้วแต่ไม่มีเสียง

บอร์ดขอ msi p4m266-8233 ผมลง driver ของ Reatek คลิกขวา my com ก็เห็นนะไดเวอร์ครบแต่ เสียงไม่ออกครับ สันนิษฐาน ว่าไม่ได้ลง driver ของตัวมันเอง หรือไม่ก็ บอร์ดเจ๊ง เลยเสียงไม่ออก อยากได้ driver มากครับ ขอบคุณ ใคร้ใช้ตัวนี้อยู่ รบกวนบอกทีนะครับ

ไม่มีใคร ++ ไปอีกครับ

Comment

++

Comment

++

Comment

เอ่อ ไม่ทราบเหมือนกันนะครับ ลองดูใน Control panel ดูนะครับ ลองดูที่sound and audio device ลองดูว่า มันใช้ไดร์เวอร์ตัวไหนอยู่นะครับ ของผมใช้ซาวด์การ์ด creative พอลงเสร็จต้องมาเปลี่ยนตรงนี้ทุกทีเลยไม่งั้น มันก้ดึงดันไปใช้ของ ตัวอื่นอยู่เรื่อยไม่ทราบจะได้ผลไหมลองดูนะครับ

Comment

ขอบคุณครับ แต่ ยังไม่เข้าใจอยู่ดี มีอยุ่มากกว่า 4 ตัวอะครับ

Comment

Working...
            X