Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเสียงแหลมของ Audigy SB1394 SB0090 มันแหลมแปลกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเสียงแหลมของ Audigy SB1394 SB0090 มันแหลมแปลกๆ

ชิป CA0100-IAF

แล้วดันซื้อมาซะตั้ง 2 ตัวคิดว่าจะดี เป็นไปได้

Comment

บอกข้อมูลมาน้อยครับ เลยวิเคราะห์ไม่ได้

Comment

เเหลมยังไงเคยใช้ อยู่เสียงมันก็นุ่มดีนะ ใช้กับ ลำโพงอะไร ละครับ

Comment

แหลม รึ แหล่ม อ่ะ อิ อิ

Comment

"แล้วดันซื้อมาซะตั้ง 2 ตัวคิดว่าจะดี เป็นไปได้"

ขายผมไหมละครับ ถ้าบอกมันไม่ดี ตัวนี้ผมว่า คุ้มเกินราคานะครับ อิอิอิ

Comment

แก้ได้แล้วครับ เสียงดีอย่างเขาว่า อิ อิ อิ จับไปใส่เครื่องอื่นที่ไม่เคยลง creative ใช้ได้แล้วครับเพราะก่อนหน้าผมลงของ sb0100 ใว้ ก็ว่าใช้ตัว DCPro ลบแล้วนา ขอบคุณน้ำใจทุกท่านนะครับที่เข้ามา

Comment

Working...
              X