Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้สมบัติมาจากพ่อครับ !รบกวนถามไรนิดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้สมบัติมาจากพ่อครับ !รบกวนถามไรนิดหน่อยครับ

ได้ ลำโพง Wharfedale AT-100 กับ denon dra335R(10ปีได้เเร้วมั้งครับ) มาครับพ่อไห้มาสายVan den Hul The first กับ van den hul m.c clear water ตอนนี้ไช้soundcard xonar dsอยุ่ ฟังเพลงrock metal pop
    1.อยากทราบว่าถ้าเอามาฟังเพลงอย่างเดวควรdac หรือเปลี่ยน soundcard ดีครับ (มีงบ4000ซาวกาดหรือdacไรดีครับ)
    2เวลาเอามาฟังเพลงไสๆมันโอเคครับ เเต่เวลาฟังเพลงหนักๆมันรุ้สึกเบสไม่ถึงยังไงไม่รุ้ครับ (หรือผมชินกับ2.1) เอามาต่อซับเพิ่มได้ไหมครับเเต่ denon ไม่มีช่องsubครับ

ขอบคุนครับ
    Last edited by thanisorn0; 11 Aug 2011, 20:21:45.

Denon ไม่มีช่องซับ แต่ DS มีครับ
    ต่อจาก soundcard ได้เลย

Comment

ต่อไงอ่าครับ

Comment

ช่องซับของการ์ด เข้า ซับแอคทีฟเลยไม่ไหวครับ ต้องมีปรีช่วยครับ

Comment

ฟังๆไปเริ่มชินเเร้วครับ ถ้าเปลี่ยนถ้าฟังเพลงอย่างเดวมีdacตัวไหนแนะนำไหมครับ

Comment

เเร้วก็อยากถามว่า พวก ampเก่าๆ (dennonผม 10กว่าปีเเร้ว ) เทียบกับเเอมไหม่ๆเสียงต่างกันเยอะไหมครับ เผื่อว่าจาซื้อเเอมไหม่ดี

Comment

Working...
            X