Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกการ์ดเสียงช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกการ์ดเสียงช่วยทีครับ

งบ 6000-6500 บาท

ขอเบสหนัก ๆ เสียงออกกลาง ๆ

ที่เล็งไว้ก็มีนะครับ แต่ยังไม่บอกดีกว่า รอคำตอบจากเซียน ๆ ชาวการ์ดเสียงดีกว่า อิอิ

SB0550

Comment

Originally posted by TON@ZAA View Post
      SB0550
      หรือ SB0460 MOเต็มสูบ ใช่2.1 หรือ 5.1ครับ

Comment

SB550 เบส ไม่หนักขนาด 460 หรือ 886 นะ แต่ที่จะได้จะเป็นเบสคุณภาพ อิ่มๆมีมวลที่ดี

แต่ถ้าชอบหนักๆ แนะนำตามท่านด้านบนครับ 460 โม อยู่ในงบไม่เกิน 6000 แน่นอน

หรือไม่เดิมๆ ก็ 460 ไม่ก็ 886 ครับ

Comment

Originally posted by sunsun View Post
          หรือ SB0460 MOเต็มสูบ ใช่2.1 หรือ 5.1ครับ
          ใช้ 5.1 ครับ ถ้าจะโมนี่ก็ต้องซื้อของหิ้วใช่ป่ะครับ ถ้าซื้อของใหม่นี่ กว่าจะหมดประกัน กว่าจะได้โม อิอิ

Originally posted by e20zei View Post
          SB550 เบส ไม่หนักขนาด 460 หรือ 886 นะ แต่ที่จะได้จะเป็นเบสคุณภาพ อิ่มๆมีมวลที่ดี

แต่ถ้าชอบหนักๆ แนะนำตามท่านด้านบนครับ 460 โม อยู่ในงบไม่เกิน 6000 แน่นอน

หรือไม่เดิมๆ ก็ 460 ไม่ก็ 886 ครับ
          886 ผมสนใจอยู่ครับ ชอบตรงมีที่ครอบนี่แหละ อิอิ

ว่าแต่ไม่มีใครแนะนำ asus เลยหรอครับ หรือราคานี้ไม่ดีสู้ X-Fi

Comment

Originally posted by X-ZaR View Post
            ใช้ 5.1 ครับ ถ้าจะโมนี่ก็ต้องซื้อของหิ้วใช่ป่ะครับ ถ้าซื้อของใหม่นี่ กว่าจะหมดประกัน กว่าจะได้โม อิอิ

886 ผมสนใจอยู่ครับ ชอบตรงมีที่ครอบนี่แหละ อิอิ

ว่าแต่ไม่มีใครแนะนำ asus เลยหรอครับ หรือราคานี้ไม่ดีสู้ X-Fi
            แนะนำเพราะขึ้นอยู่กับการใช้งานท่านมากกว่าครับ เบสๆหนักๆ จัดๆ ยังไงคงหนีไม่พ้น X-Fi ครับ

Comment

Working...
            X