Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ IPod touch G2 + SoundMagic PL50 เสียงเป็นไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ IPod touch G2 + SoundMagic PL50 เสียงเป็นไงครับ

อยากรู้ว่าเสียงมันเป็นยังไงอ่าครับ เห็นราคาแล้วหน้าสอยดี แต่ไม่มีเวลาไปฟัง

แนวเพลงที่ฟังส่วนใหญ่เป็น Pop/Rock อ่าครับ ไม่รู้ว่าเข้ากันได้รึเปล่า

อยากให้น้าๆ ห้อง HIFI review หน่อยครับ จะได้ไปสอย

ขอบคุณมากเลยครับ

ป.ล. ไม่รู้ว่าห้องนี้ถามได้เปล่าถ้าผิดพลาดก็ขออภัยไว้ด้วยนะครับ
    Last edited by Nong_Pro; 29 Aug 2011, 21:40:51.

ดันไป

Comment

ดัน

Comment

น้าๆเลย 55+

ไม่ค่อยรู้เรื่องหูฟัง ช่วยดันไปละกันจ้า

Comment

Working...
        X