Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรบกวนทีนะครับมีเรื่องจะถามอ่ะ+ขอไฟล์ burn ลำโพงหน่อยครับ พอดีซิ้อลำโพงมาใหม่อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรบกวนทีนะครับมีเรื่องจะถามอ่ะ+ขอไฟล์ burn ลำโพงหน่อยครับ พอดีซิ้อลำโพงมาใหม่อ่ะครับ

ขอไฟล์ burn ลำโพงหน่อยครับ พอดี พึ่งซื้อ ไมโครแลป X3 2.1 มาอ่ะ ^^

พึ่งหัดเล่น แต่เดิมฟังเรื่อยเปื่อย มีครีเอทีฟ 4.1 ใช้มา 5-6ปี ละ จะขายได้กี่ตังอ่ะครับ

ตอนนี้ใช้ ซาวการ์ด sb 0100 อยู่อ่ะ จะเปลี่ยนเป็น 2ZS นี่จะต่างกันเยอะมั้ยครับ หรือมีรุ่นไหนในงบ 2000อีกอ่ะครับ ซาวอ่ะ

พอดีหาไฟล์เบิร์นลำโพง ได้มา 1ไฟล์อ่ะครับ ในกระทู้ที่ขายหูฟังโซนี่อ่ะ
    แต่อยากได้เพิ่มอีกอ่ะครับ

ขอถามอีกนิดครับ ไฟล์ที่เอามาเบินลำโพง นี่อะไรก็ได้ป่ะครับหรือมีผลอะไรต่างกันไหม หรือจะเปิดเพลงทิ้งไว้เฉยๆดี? แล้วเปิดยาวไปทั้งวันทั้งคืนเลยเป็นไรป่าวครับ

T T

Comment

2000 2ZS คุ้มสุดแล้วครับ ทิ้ง 0100 มาพอตัว ถ้าไม่คิดมาก เปิดฟังไปเรื่อยๆครับดีที่สุดไม่ต้องทนฟังเสียงจี๋ O_o

Comment

คุ้นๆว่า เค้าห้าม post link พวก file หรือเปล่า ไม่แน่ใจนะ

2zs ก็ดี 0100 ก็โอ x fi ก็แจ่ม ได้หมด

Comment

เอาซาวเค้นพลัง X3 2.1 ไหมครับ เหอะๆ

Comment

กระทำการใดก็ระวังไว้นิดส์นะครับ
            เดี๋ยว Board เราจะโดนปิดเพราะเรื่องนี้หละครับ

-------------------------- ปล. PM ก็มี -----------------------
            ***รีบวิ่งลงโพรงโดยไว***

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
              กระทำการใดก็ระวังไว้นิดส์นะครับ
              เดี๋ยว Board เราจะโดนปิดเพราะเรื่องนี้หละครับ

-------------------------- ปล. PM ก็มี -----------------------
              ***รีบวิ่งลงโพรงโดยไว***
              รับทราบคับท่าน ขอโทษด้วยครับ พอดีลืมนึกไปว่าไฟล์พวกนี้ก็คงมีลิขสิทธิ์ด้วย

เบิร์นไป 1คืน ทำไมเหมือน ครีเอทีฟ4.1 ผมมันจะใสกว่า X3 หว่า?? สงสัยมันจะยังไม่เข้าที่

Comment

สายสัญญาณ ช่วยได้เยอะครับพี่น้อง
                สายลำโพงด้วยยิ่งดี

Comment

Working...
                X