Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ ( 2.1 ) ดีๆสักตัวช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ ( 2.1 ) ดีๆสักตัวช่วยแนะนำทีครับ

อยากได้ 2.1 มีงบ 2500 - 3000 ชอบฟังเพลงแนว ETC LIPTA TATToocolour เน้นเปิดดังบ้างครั้ง ขอแบบเปิดในห้องแล้วมีมิติหน่อยอะครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ

ผมชอบ แนวETC เหมือนกันครับ และก็ Fusion Jazz แต่ว่ากำลังดู 2.1 กับ 5.1 ไว้เผื่อดูหนังด้วย งบประมาณ2-3พัน ผมเล็งๆพวก Creative Ecan อยุ่อะครับ ยังไงขอให้คนเข้ามาตอบเยอะๆนะครับ^^

Comment

Working...
    X