Announcement

Collapse
No announcement yet.

SB0220 มาเลย์ กับ Audigy 2 ZS เสียงแตกต่างกันมากมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SB0220 มาเลย์ กับ Audigy 2 ZS เสียงแตกต่างกันมากมั้ยครับ

SB0220 มาเลย์ กับ Audigy 2 ZS เสียงแตกต่างกันมากมั้ยครับ พอดีสนใจ Audigy 2 ZS ผมเน้นฟังเพลงเป็นหลักอ่ะครับ แนวเพลงที่ฟังส่วนมากก็ พวก เจนนิเฟอร์ คิ้ม ,เบเกอรี่ ,อินดี้ ประมาณเนี้ยอ่ะครับ เพลงเร็วบางนิดหน่อย ลำโพงใช้ Creative Inspire T3030

ไม่รู้ดิ5555

ล้อเล่นครับ แต่ราคามันต่างกันเท่าตัวเลยนะ เอามาเปรียบกันได้ไงหว่า รอข้างล่างนะ

Comment

คือกำลังจะตัดสินใจซื้อนะครับ ถ้ามันแตกต่างกันไม่มาก ผมก็คงเก็บตังต่อ รอซื้อ X-Fi ทีเดียวไปเลย แต่คงอีกหลายเดือนอ่ะครับ แต่ Audigy 2 ZS ผมพอซื้อได้ครับ

Comment

แตกต่างกันเยอะ เลือกAudigy 2 ZSดีกว่า แต่ว่าลำโพง..............ขับเบสไม่ค่อยไหว

Comment

ตามข้างบนคับผม^^

Comment

Originally posted by sc View Post
            แตกต่างกันเยอะ เลือกAudigy 2 ZSดีกว่า แต่ว่าลำโพง..............ขับเบสไม่ค่อยไหว
            Creative Inspire T3030 ผมว่าเสียงมันใส มีมิติดีอ่ะครับ แต่เบสคงสู้ X3 ไม่ได้ แล้วตอนนี้มีเจ้าไหนขาย Audigy 2 ZS บ้างครับ
            Last edited by no55; 18 Jan 2008, 21:47:34.

Comment

ตรึมครับ ลองดูที่ห้องไอที แต่เป็นoemนะ

เอ...เอาของผมมั้ยล่ะ พึ่งได้มาจากท่านjojoroครับ กะจะเอาเงินสมทบทุนupsซะหน่อย

Comment

แล้วเท่าไรอ่ะครับ 1500 รึป่าว อิอิ( ล้อเล่นนะครับ )

Comment

Originally posted by no55 View Post
                  แล้วเท่าไรอ่ะครับ 1500 รึป่าว อิอิ( ล้อเล่นนะครับ )
                  อยากได้เท่าไร ว่ามาครับท่าน

ผมได้มา การ์ด1800+ค่าส่ง50+ค่าโอน25 =1875

ตัวการ์ดยังไม่ได้เสียบลองเลย ไม่ว่างครับ แต่ท่านjojoroลองก่อนส่งให้แล้ว ไม่มีปัญหา

Comment

คงต้องสิ้นเดือนอ่ะครับ ผมก็กำลังระดมทุนเหมือนกัน พอดีเพึ่งซื้อลำโพงไป

Comment

อืม ไม่เป็นไรครับ ^_^

Comment

ครับ^_^

Comment

Working...
                        X