Announcement

Collapse
No announcement yet.

Microlab X3 2.1 หรือ Altec Lansing MX6021 ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Microlab X3 2.1 หรือ Altec Lansing MX6021 ดีคับ

เนื่องจากงบมีจำกัดที่ 6,000 และผมมือใหม่มากๆสำหรับด้านนี้ (ผมไม่ชอบโม ไม่ชอบยุ่งยากคับ)

ระหว่าง 1. Microlab X3 2.1 / 2,300 + SoundCard X-fi สักตัวที่รวมกันแล้วไม่เกินงบ

2. Altec Lansing MX6021 2.1 / 5,990 เดิมๆ ซื้อมาต่อคอมจบแค่นี้พอ

ถามว่า : ข้อไหนน่าเล่นกว่ากัน คุ้มกว่ากัน และข้อไหนให้เสียงที่มีคุณภาพกว่ากันคับ

วัตถุประสงค์เพื่อ
    1. ฟังเพลง 50%
    2. ดูหนัง 30%
    3. เล่นเกมส์ 20%

ปล. ขอขอบคุณทุกความเห็นคับ

x3 ยังหาได้อยู่อีกเหรอครับ -*-

Comment

มีท่านนึงในนี้ขายคับ

Comment

มันมวยคนรุ่นเลยนะครับ
        ตามค่าตัวแหละ

Comment

Altec Lansing MX6021 อยู่แล้ว ทิ้งกระจาย

Comment

อ่านให้หมดก่อนนะคับ ข้อ 1-2 มีข้อจำกัดอยู่นะ อิอิ

Comment

เปนผมจะลงลำโพงให้หมดก่อน แล้วSound card หรือ DAC ค่อยตามมาทีหลัง
              ผลว่าMicrolab X3 2.1 / 2,300 + SoundCard X-fi ก้ยังสู้ Altec Lansing MX6021 เดิมไม่ได้
              อาจจะได้ความชัดเจนหรือรายละเอียดเล็กๆน้อยๆ แต่โดยรวมก็ไม่น่าจะ สู้ Altec Lansing MX6021 ได้

รอท่านเทพอื่นๆมาต่อ

Comment

Originally posted by maxzaba View Post
                เปนผมจะลงลำโพงให้หมดก่อน แล้วSound card หรือ DAC ค่อยตามมาทีหลัง
                ผลว่าMicrolab X3 2.1 / 2,300 + SoundCard X-fi ก้ยังสู้ Altec Lansing MX6021 เดิมไม่ได้
                อาจจะได้ความชัดเจนหรือรายละเอียดเล็กๆน้อยๆ แต่โดยรวมก็ไม่น่าจะ สู้ Altec Lansing MX6021 ได้

รอท่านเทพอื่นๆมาต่อ
                +1 ครับ

MX6021โลด

Comment

ถ้าหลงมาแล้วจะบอกว่าจบ555 ผมคิดว่าจบยากครับ เพราะฉะนั้น MX6021

Comment

เอา MX6021 ไปเลยครับ การ์ดเสียงค่อยหาทีหลัง

เอาพวกใบละ 500-600 ก็แหล่มแล้ว

Comment

ขอบพระคุณท่านเทพทุกท่านคับ กระจ่างกันไปเลย สิ้นเดือนจัดแน่นอนคับ ขอบคุณคับ

Comment

Altec Lansing MX6021

Comment

6021 ดีทุกอย่างยกเว้นรีโมท

Comment

Working...
                          X