Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับอยากทราบว่าเวปนี้ขายลำโพง bose ของแท้รึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือหน่อยครับอยากทราบว่าเวปนี้ขายลำโพง bose ของแท้รึป่าวครับ

http://www.gadgetandplay.com/product.../speakers.html
    จากเวปนี้ครับผมดูราคาอย่าง music monitor ก็โอเค แต่อย่าง sound dock 10 , companion 5 ราคามันน่าแปลกใจมากแล้วอย่าง
    companion 5 ในรูปก็เป็น companion 3 อีก ขอความเห็นกันหน่อยครับ

โห่ว ถูกจนไม่กล้าซื้อ

Comment

555 PSP vita พร้อมจัดส่งด้วยเว้ยเฮ้ยยย

Comment

Bose com 20 8,900 B -*- ถูกจนตำนาน Thanni ชิดซ้าย

edit

Facebook มี Like 3 คน
        Last edited by XsoeIIsJ; 26 Sep 2011, 07:41:12.

Comment

ราคายังไม่แน่นอนมั้งครับ โทรไปถามมาเห็นว่ายังปรับปรุงเวปอยู่ ยังไม่เสร็จ เลยยังสั่งซื้อหรือเช็คสต๊อกไม่ได้ ...เดือนหน้าน่าจะเสร็จ เค้าบอกมาแบบนั้น ถ้าราคาไม่เปลี่ยนสงสัยจะได้เป้นลูกค้าแน่เลย

Comment

หน้าเว็ปดูดีจัง

Comment

ดูแผนที่ร้านอยู่แถวอ่อนนุช ถ้ากำเงิน แล้วไปซื้อที่ร้านเองได้ก็ดีสินะ
              สบายใจ ไม่ต้องโอนเงินก่อนแล้วลุ้นว่าจะได้ของหรือเปล่า

Comment

ผมว่าเค้าใส่ราคาเมืองนอกให้คนดูสนใจไปก่อน
                เพราะเห็นบอกว่าเวบยังไม่เสร็จดี

Comment

^
                  ^
                  น่าจะเป็นแบบนั้นน่ะแหละ แต่ถ้า+เพิ่มจากราคานั้นไม่มากรวมๆแล้วถูกกว่าในตลาดเวปเราก็ยังน่าสน ซักไม่เกิน 10000- เนี่ยจะดีมาก

Comment

Working...
                  X