Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตัดสินใจ Udac 2 ,Xonar STX หรือ Musiland monitor 01 ดีึครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตัดสินใจ Udac 2 ,Xonar STX หรือ Musiland monitor 01 ดีึครับ

ชอบเสียง แบบมีมิติ เก็บรายละเอียด เอามาใช้กับ ultrasone 580 ครับ งบ มี 5000 เล็งไว้ 3 ตัว
    Udac 2 ,
    Xonar STX
    Musiland monitor 01

งบเท่านี้ลองดู meveric d1 มือสอง
    ไม่ก็ musiland น่าจะดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
      งบเท่านี้ลองดู meveric d1 มือสอง
      ไม่ก็ musiland น่าจะดีกว่าครับ
      แนวเสียงเป็นแบบไหน ร้านไหนมีขายบ้าง ท่าน พอดีจะเอามาดูหนัง เล่นเกมส์ด้วย ร้านไหนมีขายบ้าง

Comment

ดูหนัง+เล่นเกมส์ เอาซาวการ์ดไม่ดีกว่าเหรอ dac เหมาะกับการฟังเพลงมากกว่าน๊ะ

Comment

ถ้าเน้นฟังเพลงผมว่าตามคุณ TroRuwA แต่ถ้าเอามาใช้ดูหนังด้วยผมว่า soundcard น่าช่วยสร้างมิติโอบล้อมเวลาดูหนังได้ดีกว่านะ

Comment

Originally posted by NSign View Post
            ถ้าเน้นฟังเพลงผมว่าตามคุณ TroRuwA แต่ถ้าเอามาใช้ดูหนังด้วยผมว่า soundcard น่าช่วยสร้างมิติโอบล้อมเวลาดูหนังได้ดีกว่านะ
            +1 (เนียนอีกแระตรู)

Comment

Originally posted by e20zei View Post
              +1 (เนียนอีกแระตรู)
              ขอบคุณที่ช่วยแนะนำเพิ่มเติมครับ ผมพึ่งเห็นเหมือนกันครับว่า จขกท ใช้เล่นเกมส์ด้วย

Comment

ultrasone 580 ตัวมันเองก็ได้มิติอยู่แล้วน่ะ

Comment

เล่น Sudden Attack อยู่ เก่าไปมั้ย อิอิ ASUS เสียงเบสใช้ได้ ระเบิดที ย้ากส์ อิอิ
                  ดูหนังก็โอเลย เทียบกับของญาติ harman+infinity 5.1

Comment

Working...
                  X