Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำโปรแกรมฟังเพลงหน่อยครับ ใช้ตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำโปรแกรมฟังเพลงหน่อยครับ ใช้ตัวไหนดี

แนะนำโปรแกรมฟังเพลงหน่อยครับ ใช้ตัวไหนดี
    ผมใช้ Windows 7 อยู่อะครับ มีโปรแกรมตัวไหนแนะนำมั่ง ใช้ฟังเำพลงหนะครับ

ยอดนิยมคงไม่พ้น Foobar2000 มี Component เสริมเพียบเลยครับ

ปล.แต่ผมใช้ AIMP อยู่ชอบ Interface มันสวยดี+เสียงดีด้วย (output : wasapi X-FI)

Comment

AIMP อีกเสียงครับ ใช่อยู่โอเคเลย

Comment

aimp3+asio4all ครับ

foobar ใช้ไม่เป็น

Comment

ผม iTunes ครับ ง่ายดี สวยด้วย ไม่ค่อยซีเรียสเรื่องเสียงเท่าไหร่
          เคยเทียบกับ foobar แล้วชอบ iTunes มากกว่า (ปรับ foobar ไม่เป็น 555+)

Comment

ติดใจ ตัวนี้...อยู่....

KORG AudioGate v2.0.2.0

Last edited by jinn; 2 Oct 2011, 18:59:43.

Comment

AIMP3 อ่ะ ใช้อยู่เหมือนกัน ไม่เรื่องมาก ไม่กินเครื่อง

Comment

แนะนำให้ลอง...เพื่อหาตัวที่ชอบที่สุดดีกว่าครับ ลองเอา XBMC ไปลองอีกซักตัว

เรื่องหน้าตาไม่น้อยหน้าใครอยู่แล้ว

Comment

Originally posted by devilshura View Post
                  แนะนำให้ลอง...เพื่อหาตัวที่ชอบที่สุดดีกว่าครับ ลองเอา XBMC ไปลองอีกซักตัว

เรื่องหน้าตาไม่น้อยหน้าใครอยู่แล้ว
                  ต้องลองหน่อยแล้ว

หน้าตา กินเครื่องน่าดู

Comment

Working...
                  X