Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้ fiio D3 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้ fiio D3 บ้างครับ

ใครเคยใช้ fiio d3 ต่อกับลำโพง 2.1 บ้างครับ เสียงดีกว่าพวก sound card เยอะมั้ย ที่ไหนมีขายบ้างครับ

ห้องชื้อขายครับมีครับ soundcard ต้องระบุครับว่าตัวไหนผมเคยใช้กับ x-fi460 ผมว่าฟังเพลง fiio d3 ดีกว่าครับ

Comment

ใช้ D3 อยู่ ต่อ ฟังเพลง ก้ตามราคาครับ เฉพาะDAC ก็ 750 สาย อีก ถูกๆก็ 500-1000 +++ รวมๆแล้ว ก็ 2000++ครับ เพิ่มตังอีกหน่อย ซื้อ x fi ครับฟังเพลงเพราะเสียงดี ดูหนังมัน แต่ถ้าเน้นฟังเพลงอย่างเดียวเล่นDACครับ(super pro 707)

Comment

เคยลองกับสายท่านเสือเส้นประมาณ 500 แล้วครับ ฟังเพลง เสียงเกินค่าตัวแน่นอนครับ

Comment

Working...
        X