Announcement

Collapse
No announcement yet.

Edifier S530D กับ Microlab H200D ตัวไหนเสียงดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Edifier S530D กับ Microlab H200D ตัวไหนเสียงดีกว่ากันครับ

พอดี ผมชอบทั้งสองตัวนี้ แต่ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะซื้อตัวไหนดี

ถ้า2ตัวนี้ ผมเลือก S530D ครับ

อีกตัวที่เขาแนะนำกันก็ swan m50w ครับ

Comment

Swan M50W ราคาอยู่ระหว่างกลาง H200 กับ S530D

สองตัวหลังเคยใช้อยู่พักนึง แต่พอได้มาฟัง M50W ก็ลืมอีก2ตัวทันที

สุดท้ายต้องตัดสินด้วยหูเราเองดีที่สุด

Comment

ถ้ามีโอกาสหาที่ลองฟังดูครับว่าชอบแนวไหน
        ถ้าไม่มีโอกาส 2 ตัวนี้ S530D ทำได้ดีกว่าครับ ^_^
        ที่สำคัญ H200 มือหนึ่ง ของขาดมาพอสมควรแล้วครับ คงต้องหามือ 2

Comment

ผมมี s530d .ใช้มา1ปี สนใจpmมานะครับ ประหยัดได้เยอะ เอาตังค์ที่เหลือไปเพิ่ม ซาวด์การ์ดกับสายดีๆได้สบาย

Comment

KLIPSCH ไหมครับ

Comment

อยากลอง Swan สวยดี

Comment

Working...
              X