Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำแนะนำdac หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำแนะนำdac หน่อย

งบแถว 14000 ใช้กับ hdplayer /Com ครับ จะจัดวันนี้แล้วครับ แล้วระหว่าง dacmagic dacfun rdac ตัวไหนดีครับ แอมป์ออนเกียว

magic หวาน
    rcam ชัดเจน
    fun เทียบ magic ถาม mambobeer ครับ อิอิ
    ไม่ดู nfb3 เพิ่มเหรอครับ ผมเห็นมีดู audio-gd ไว้ด้วย
    ปล. มี asus essence one อีกตัวครับในช่วงราคานี้

Comment

แล้วของท่านพงษ์ล่ะ ยี่ห้อไรนะครับ แนวเสียงเป็นไงบ้าง ลองเอารูปให้ชมอีกทีได้มั้ยครับ ผมว่าจะเปลี่ยนน่ะ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by G.MUGEN View Post
        แล้วของท่านพงษ์ล่ะ ยี่ห้อไรนะครับ แนวเสียงเป็นไงบ้าง ลองเอารูปให้ชมอีกทีได้มั้ยครับ ผมว่าจะเปลี่ยนน่ะ ขอบคุณครับ
        ของผม audio-gd คร๊าบ ของยังไม่มีเลยครับ 555

Comment

อยากจะเข้าไปลอง nfb-5 กับ fun จัง
          แต่ไม่ว่างซะที ต้องหนีน้ำท่วมอีก
          เง้อ...

Comment

แนะนำ audio gd จ้า

Comment

ปายจัด fun มาแล้วครับ ตอนแรกลังเลอยู่กับ nfb5 fun นุ่ม ลื่น nfb 5 ชัด โปรง รายละเอียดเยอะ สุดท้ายได้ fun เพราะไม่ชอบไฟหน้่าจอ nfb 5 อีกอย่างด้วยความชัดบางทีก็กึงๆ จัด กลัวจะฟังได้ไม่นาน

Comment

ทำไมจัด dac-amp มาหว่า ???

Comment

มันมีของอยู่แค่นี้อะคับ

Comment

เอาของผมมั๊ย Dacmagic ขาย 9000 บาทรวมค่าส่ง ตาม Link นี้ครับ

http://www.pantipmarket.com/items/11740809

Comment

น่านแหละครับ ผมแนะนำตัวนี้แหละ ผมอยากหาาสักชุดเหมือนกันครับ น่าจะอยู่ในงบนะ

Comment

Working...
                      X