Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ค่อยเข้าใจคับ ไปเจอ soken 5.1 อยู่รุ่นนึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ค่อยเข้าใจคับ ไปเจอ soken 5.1 อยู่รุ่นนึง

เป็นชุด sub 6"(พนักงานบอก)+ ลำโพงเล็กๆ 5 ตัว เขาขาย 1790 เองคับ

ถามพนักงาน เขาบอกว่า ต่อ 5.1 ได้อย่างเดียว

และต้องเสียบให้ครบทุกช่อง เสียงถึงจะออก input มี 3 คู่

เลยลอง เสียบดู ทีละคู่ เสียงไม่ ออกคับ งงจริงๆ สายมีสัญญานแน่นอน

เลยสงสัยว่า ถ้าไปต่อ เครื่องเล่น ที่ออกเป็น สเตอริโอ มันจะต่อได้ไหมคับ เช่น วิทยุ อันเล็กๆ

ถ้าเสียคู่ front มันจะออกไหมนะ ว่าจะลองเอา mp3 player ไปเทสดู

เลยมาถามดูคับ ว่ามันมีอย่างนี้ด้วยเหรอคับ

ถ้าเสียบคู่ front มันก็น่าจะออกนะครับ มีชื่อรุ่นไหมครับ

Comment

จำไม่ได้อะคับ ดูในเว็บมันก็ไม่มีคับ สงสัยรุ่นเก่า เดี๋ยวตอนเย็นจะไปดูอีกทีคับ

Comment

ไปดูมาแล้วครับ รุ่น SOKEN > DHT-400 คับ

Comment

มีรูปไหม

Comment

คล้ายๆ ตัวนี้ครับ ต่างกันที sub มีรูลมข้างหน้า เป็นสีเงินทั้งเครื่องคับ ไม่มีรีโมท ปรับเสียงข้างหลัง

Comment

Working...
            X