Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมไม่เห็นมีคนพูดถึงแบรนด์ Logitech เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมไม่เห็นมีคนพูดถึงแบรนด์ Logitech เลย

ทำไมไม่มีคนพูดถึงแบรนด์ Logitech เลยอ่ะคับ เห็นที่เมืองนอก ฝรั่งเค้าใช้กันเยอะมาก

ไม่ทราบว่าเสียงดีมั้ย เสียงแนวประมาณไหน หรือว่าที่เมืองไทยไม่มีขาย

เบสหนัก ทึบ ไม่ใส ครับ

Comment

หน้าตาดีแต่ไม่มีความจริงใจ

หน้าตาแจ่มแต่ sat ไม่เอาใหน ดีแต่ซัพ แถมราคาหูดับตับใหม้

อย่าเอาไทยไปเทียบเมืองนอกครับ ราคาดาวดึงส์กับอเวจี

edit

อีกอย่างคงเพราะเมืองนอกเค้าไม่รู้จัก Eacan Sonicgear อะไรพวกนี้ด้วยมั้ง -*-
      Last edited by XsoeIIsJ; 16 Oct 2011, 01:52:49.

Comment

เมืองไทยแพงกว่าเมืองนอก แต่เสียงจะออกแนวไว้ดูหนังเล่นเกมส์มากกว่าที่จะไว้ฟังเพลง
        สาเหตุมีประมาณนี้

Comment

แพงอ่ะ logitech

Comment

Logitech Z623 ตัวนี้มีขายที่ไหนอ่ะครับ อยากไปลองฟังเสียง

http://www.newegg.com/Product/Produc...82E16836121048

Comment

ถ้า hwh ไม่มี สงสัยต้องหิ้วเองครับ

Comment

Originally posted by chicky4u View Post
                ถ้า hwh ไม่มี สงสัยต้องหิ้วเองครับ
                ขอบคุณครับ

Comment

คุณภาพเสียงไปในทางเดียวกับ Earphone ไหมครับ พวกรุ่นใหญ่่ๆ

เพราะทางด้าน Earphone ผมว่าเจ๋งเลย :-)

Comment

Working...
                  X