Announcement

Collapse
No announcement yet.

SB0400 พัง ว่าจะหันไปเล่นDAC แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SB0400 พัง ว่าจะหันไปเล่นDAC แนะนำทีครับ

SB0400 พังครับ ว่าจะหันไปเล่น DAC หรือ sound card เหมือนเดิม แนะนำทีครับ

ฟังเพลง 60 ดูหนัง 40 ครับ ใช้ลำโพง Enzo 600 ครับ

งบประมาณ 3000 ครับ

ขอบคุณมากครับ

ถ้าใช้กับ enzo600 ผมเชียร์ Z2 นะ

Comment

0400 ที่พังขอรับบริจาคได้ไหมครับ

หรือจะขายเป็นซากก็หลังไมค์มาได้นะครับ

อิอิ ตัวนี้เคยมีในครอบครอง แต่ขายไปแล้วอยากลองเอามาถลุงดูครับ

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
        ถ้าใช้กับ enzo600 ผมเชียร์ Z2 นะ
        ขอบคุณครับท่าน พวก DAC มันเหมาะกับ 2.0 ใช่ไหมท่าน

Originally posted by silverkun View Post
        0400 ที่พังขอรับบริจาคได้ไหมครับ

หรือจะขายเป็นซากก็หลังไมค์มาได้นะครับ

อิอิ ตัวนี้เคยมีในครอบครอง แต่ขายไปแล้วอยากลองเอามาถลุงดูครับ
        ขอโทดด้วยนะครับ พอดีอยากเก็บไว้อ่ะครับ ^^

Comment

Working...
        X