Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง Portable Amp จาก Hifiman หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง Portable Amp จาก Hifiman หน่อยครับ

มีใครเคยลองเล่นไม๊ครับ พอดีอยากหาของเล่นใหม่ พี่น้องช่วยแนะนำหน่อยครั

เงียบกริ๊บ

Comment

ผมรู้แต่ mp3 มันเทพมาก ตัวนึง 2 หมื่นกว่าาเพราะใช้ 1704k

Comment

ใ่ช่ครับ ราคาเกิ้นเอิ้ม เอาตัวเล้กๆ กะพอ เหอะๆ

Comment

ของค่ายนี้ถ้าเป็ฯรุ่นสูงๆก็เสียงดีครับ แต่เมืองไทยมีขาย amp รึเปล่าผมไม่แน่ใจนะ

Comment

อยากทราบ แนวเสียง อะครับ ถ้าเทียบในราคาที่ พอๆกัน คิดว่าตัวไหนน่าเล่นครับ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะอยู่ที่ 39us คับ

Comment

Working...
            X