Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพง 2.1 ทีครับ งบไม่เกิน 1500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพง 2.1 ทีครับ งบไม่เกิน 1500

ตามชื่อกระทู้เลยครับ ช่วยแนะนำหน่อย มีตัวไหนเวิร์คๆคุ้มๆบ้าง +/- ไม่เกิน 200 ครับ
    ฟังเพลงทุกแนวครับ ร็อค , เมทั่น , อคูสติกสบายๆบ้าง ดูหนังก็พวกบู้แอ๊คชั้น เสียงระหึ่มๆหน่อย ถ้ามีรีโมทด้วยยิ่งดีครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ ^__^

ปล. ถ้าอัพงบเป็น 2000 มีสิทธิได้แตะ 5.1 บ้างไหมครับ ... ? // หากไม่ได้แตะก็ยืนยัน 1500 / 2.1 เช่นเดิมครับ
    Last edited by kong.kit; 29 Oct 2011, 17:16:48.

SONICGEAR Enzo 500

1500 ทอน 10 บาท

Comment

^
      ^
      ว้าวววววววว น่าสนใจมากเลยทีเดียวครับผม ขอบคุณมากครับ ! / me รอดู คห. อื่นเพิ่มเติมด้วย 'w'

Comment

ฟังเพลงจะให้ดีที่สุด เน้น 2.0ครับ ถ้าชอบเบสหนักๆ จัด 2.1

แนะนำ 2.0 Microlab B73 13xx บาท + หาDac ถูกๆ สักตัว รับรองฟังเพลงเคลิ้มเชียว

หรือ B73 + 2zs รับรองแหล่ม

Comment

ก็อยากได้เป็น 2.1 อ่านะครับ เพราะเวลาฟังเพลงเมทั่น เบสต้องหนักถึงจะมันส์ \m/
          แล้วก็เสียงมีมิติฟหน่อย เช่น เวลาเล่นเกมส์ เสียงทิศทางของปืน หรือฮอล์ไรเงี้ยอ่ะครับ ^^"

ปล. ผมจะเอามาต่อกับ NB อ่ะครับ ^^"
          Last edited by kong.kit; 30 Oct 2011, 12:58:54.

Comment

Working...
          X