Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ roccat kave หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ roccat kave หน่อยครับ

ตัว kave นี่ เอามาฟัง 2.1 ได้ไหมครับ? แบบไม่ต้องเสียบสายให้ครบอ่ะครับ

ใช้อยู่จ้า
    แต่มะรู้ต่อแบบ2.1ได้หรือเปล่า เพราะใช้แต่เสียบsound cardเป็น5.1

Comment

ใครทราบช่วยตอบทีครับ

Comment

ถามเกี่ยวกับ roccat kave หน่อยครับ

ใช้ได้ครับ ก็เสียบเฉพาะสีเขียวแล้วปล่อยสัณญาณเป็น 2.1ได้

Comment

Originally posted by tly_2011 View Post
          ใช้ได้ครับ ก็เสียบเฉพาะสีเขียวแล้วปล่อยสัณญาณเป็น 2.1ได้
          ตามนี้ครับ ต่อ2.1 เสียบสีเขียวรูเดียว ต้องการ5.1เสียบส้ม ดำด้วย

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
            X