Announcement

Collapse
No announcement yet.

PowerDVD10

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PowerDVD10

ดูหนังมีแต่เสียง Effect ไม่มีเสียงคนพูดเป็นเพราะอะไรครับ ไอตรง Audio Langauge ก็เลือกไม่ได้

ตรง Sub ที่มีให้เลือกก็เลือกไม่ได้ มันเป็น Off เลยอะครับ แต่เอาอีกเรื่องมาดูก็ดูได้นะครับ(แผ่นผี

เสียงออกหมด แต่แผ่นลิขสิทธิ์ออกแต่ Effect)

ได้ต่อลำโพงเซ็นเตอร์หรือเปล่าครับ

Comment

ลำโพงผมเสียไปข้างนึงด้วยครับ เกี่ยวไหมครับ

Comment

ถ้าลำโพงที่เสียเป็นลำโพงเซ็นเตอร์ก็เกี่ยวครับ เสียงพูดจะไปออกลำโพงตัวนี้

Comment

ตัวที่เสียเป็นข้างซ้ายอะครับ ไม่ใช่ตัวเซ็นเตอร์

Comment

Working...
          X