Announcement

Collapse
No announcement yet.

[สอบถาม] หัว Speaker Pin Connectors ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [สอบถาม] หัว Speaker Pin Connectors ครับ

- แบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ พอดีจะเอามาเสียบหลังตูด H-500 อ่ะครับ ซื้อสาย Speaker มาแล้วมันใหญ่เกิน ยัดไม่เข้า

รบกวนด้วยนะครับ

บ้านหม้อ2 ครับ ผมซื้อมา2คู่ เหมือนในรูป 80 บาท

Comment

ถ้าหาของมียี้ห้อหน่อย ราคาถูกกว่าเดินท้องตลาดทั่วไป เว็บนี้ห้อง Hifi Maket ก็มีครับ ลองหาดู

แต่ถ้าไม่เน้นยี้ห้อก็ ร้านอิเล็กทรอนิกส์ ขายลำโพงทั่วไปก็มีครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมาก ๆ ครับ

ตอนนี้สั่งของในห้อง Hi-Fi เรียบร้อยแล้วครับ

Comment

Working...
        X