Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ Microlab หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ Microlab หน่อยครับ

ผมสนใจลำโพง 2.1 3ตัวนี้ครับ ช่วยแนะนำทีว่าเหมาะสมหรือดีไหม
    1.ฟังเพลงหลักๆ ดูหนัง เล่นเกมนิดนึง แนวBF3 MW3
    2.ชอบวัสดุกับเนื้องาน และกินพื้นที่น้อย เลยเลือก 2.1
    3.ราคาใกล้เคียงกัน ใน3 รุ่นนี้ตัวไหนคุ้มสุดครับ
    4.มันสามารถใช้กับออนบอร์ดได้ดีไหม และออนบอร์ดผมมี 6 ช่อง เลยงงครับไม่รู้ว่าติดตั้งยังไงเคยใช้แต่แบบเก่า

Microlab H300 /H200 / Pro2
    Last edited by AaB-; 10 Nov 2011, 00:52:56.

ตัดPRO2ทิ้ง มันเป็นแค่2.0
    เชียร์ H200 ครับ คุ้มกับค่าตัว

Comment

เพิ่มตังค์กัดฟันอีกนิด

หงษ์ M50W

H-200 เสียงทึบกว่า Pro1

เรื่องเบสถึงหนักกว่า Pro1 แต่ Pro1 เบส เพราะกว่า H-200

สรุปดูหนังฟังเพลงเล่นเกมส์ตอนนี้ผมใช้ Pro1 ครับ

H-200 แทบไม่ได้ใช้ เพิ่งขายกินไปเมื่อวันจันทร์เรียบร้อย เอิ๊กๆ

Comment

Working...
      X