Announcement

Collapse
No announcement yet.

Boston Acoustics - "Play Smart"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Boston Acoustics - "Play Smart"

มีใครรู้บ้างครับว่าตัวนี้เสียงเป็นไงบ้าง เป็น 5.1 หรือไม่ ถ้าเทียบกับ Onkyo 3100 ตัวไหนดีกว่ากัน เพราะผมใช้ออนเกียวอยู่ เห็นบอสตันขาย 8900 เป็นซาวบาร์มีซัพวูฟ เป้นไวเรท

soundbar มันสู้ 5.1 แท้ๆไม่ได้ครับ เน้นสะดวกตรง wireless เท่านั้นเอง

Comment

บอสตันนี่มันจืดๆจริงๆ

Comment

ตกลงไม่ดีใช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by z1rqionlm2 View Post
          ตกลงไม่ดีใช่ไหมครับ
          ไม่ใช่ไม่ดีครับ แต่มันคงเทียบ 5.1 แท้ไม้ได้ ในเรื่องของมิติเสียง
          แต่ได้ในเรื่อง ความสวยงาม และซับ wireless มันสะดวกกว่าครับ เสียงไม่ถือว่าเลวร้าย
          ถ้าจะเอาจริงจังเรื่องเสียงเล่น 5.1 แท้ดีกว่าครับ ^_^

Comment

ผมฟัฃในหอพักนะครับ แล้วตัวบอสตันถือว่าเป็นไงบ้างครับ ตัวนี้

Comment

Working...
            X