Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอนคิดมาแรมปี..งบ10000+นิดหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอนคิดมาแรมปี..งบ10000+นิดหน่อย

PRIMUS-153 / JAMO : S-602 / MORDAUNT SHORT : CARNIVAL2 / POLK AUDIO R150
    +
    Topaz AM5 / ONKYO A-9155

รบกวนจับคู่ให้ทีคับ..คิดไม่ตกจริงๆ..

เสียงมันแล้วแต่คนชอบครับถ้าซื้อก็ไปร้านเอาแผ่นหรือ ไฟล์เพลงไปลองเลยครับเขายินดีต้อนรับอยู่แล้วเวลาผมไปซื้อก็ต้องลองเสียงเหมือนกันพี่เขาก็ไม่ว่าอะไรเพราะเราไปซื้อจริงๆ แต่ถ้าผมลองว่าจะลอง JAMO + TOPAZ ไม่รู้จะหวานไปไหมนี่แต่ ONKYO น่าจะหวานกว่าอีกนะเพราะ TOPAZ จะขับ PRIMUS กับ CARNIVAL2 แล้วเสียงตกไหม

Comment

จุดประสงค์ ???

Comment

ถ้าไม่คิดจะขายต่อผมเชียร์ AE Neo 1

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
          จุดประสงค์ ???
          อยากได้ชุดลำโพงวางหิ้ง+แอม ราคาตามงบ ไว้ดูหนังฟังเพลงในบ้านคับ

Comment

Working...
          X