Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ มือใหม่ ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ มือใหม่ ทีครับ

พอดีไปซื้อ LED Philips รุ่น 5000 ซีรี่ส์ - 32PFL5605/67 กับ เครื่องเล่น Blu-ray - BDP3200/98 มาครับ แล้วอยากได้ ลำโพง 5.1 ผมมีแค่ 5000 ไปเอา microlab X15 มาใส่กันได้ไหมครับ พอดีผมดูแล้วมันไม่มีช่องต่อออกจาก เครื่องเล่น Blu ray เลยครับ มี ช่อง HDMI กับ AV ครับ เพื่อนๆผมแนะนำว่า ให้ไปหาตัวแปลง จาก สายแดง ขาว มาเป็น แจ็ค Com 3.5 แบบนี้ได้ไหมครับ ตอนซื้อ พนักงานขายบอกต่อได้ แต่ผมไม่รู้วิธีครับ แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ
Working...
X