Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพง 2.1 งบ 2500หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพง 2.1 งบ 2500หน่อยครับ

จะเอามาฟังเพลง ดูหนังนิดหน่อยครับ

อยากได้เสียงดีๆหน่อยครับ

2500 ได้ถึง 5.1 ท่านไม่เล่น 5.1 เลยล่ะ ของ creative ด้วย เสนอน่ะครับ

Comment

5.1 ก็ได้ครับ

แนะนำมาก็ได้ครับผม

Comment

(5.1) 5100w. Creative (T6160) Black เอาไปเสิร์จใน google ครับ Creative มันก็คุณภาพอยู่แล้ว
        จาก ADVICE 2,490 บาท ว่าจะลองดูเหมือนกันครับ สิ้นเดือน ท่านมาแนะนำด้วยนะครับ

Comment

(5.1) 1200w. Creative (SBS A520) Black
          Power P.M.P.O. : 1200 w.
          Frequency : 40 Hz ~ 20 kHz
          ราคา 1,990 บาท ประกัน 1

Comment

ใครใช้บ้าง อยากรู้ ว่า ตู้ sub สะเทือนดีไหม เบส หนัก รึป่าว

Comment

ไม่มีใครแนะนำ 2.1เลยหรอ

Comment

Eacan a600ii
                microlab x3
                enzo 600 บลาๆ
                creative ถ้าไม่ใช่รุ่นสูงๆ ผมว่าอย่าริลองเลยครับ(แต่ถ้าชอบก็จัดเลยครับ^^)

Comment

x3 2.1 อ่ะ

Comment

แล้วเสียงของ x3 เป็นไงหรอครับ พอดีลองๆหาข้อมูลดู บอกกัน enzo 600 เบสหนักแน่นดี

แล้วราคาปัจจุบันตอนนี้เท่าไหร่หรอครับ x3กับenzo600

พอจะมีร้านแนะนำไหมครับ พอดีอยู่ที่ชลบุรี

Comment

Creative ไม่ไหวๆ เมื่อก่อนตอนไม่ค่อยรู้เรื่องอยากได้มากเพราะมันถูก

Comment

sony srs-d5
                        ใช้อยู่ ฟังเพลง ดูหนัง คุ้ม

Comment

ใช้ Enzo 600 อยู่ครับ ซื้อมาได้ ประมาณเกือบเดือน ดูหนัง ฟังเพลง โอเคเลยครับ

ไปลองที่ร้าน แล้วรู้สึกชอบเบสตัวนี้สุดครับ รองมาก็ sony D5 เพราะว่าเบสมันน้อยไปหน่อยครับ ถ้าไม่ชอบเบส ก็จัด Sony เลยครับ

ราคา Enzo ร้าน S&P(ไม่ใช่ขนมนะ)อยู่ที่ประมาณ25xx อะครับ Sony จำไม่ได้ละ น่าจะแพงกว่าหน่อยมั้ง

Comment

ทั้งหมดทั้งมวล ผมแนะนำ Enzo600 ครับ
                            เบสหนักเป็นลูกๆ กระจายทั่วห้อง รับรองสะเทือน!!
                            รายละเอียดเสียงดีครับ กลาง-สูง ชัดเจน
                            ส่วนอื่นก็ตามราคาครับ แต่คุ้มค่ามากทีเดียว

Comment

ตามด้านบน

Comment

Working...
                              X